Helpful ReplyEasy Red Velvet Cupcakes!

Author
HdcWilliam
Junior Burger
  • Total Posts : 1
  • Status: offline
Flagged as Spam (1)
2017/07/21 00:22:29 (permalink)

Easy Red Velvet Cupcakes!

Trong khi ngủ có thể bạn sẽ nằm mơ thấy em bé, thấy con nít chơi đùa hay mơ thấy mình sinh em bé, những lúc đó liệu bạn có cảm thấy thật nhiều cảm xúc rất hỗn độn? Đặc biệt là khi bạn chưa lập gia đình, còn là người độc thân vậy mà lại mơ thấy trẻ con.
Nếu muốn giải thích ý nghĩa của giấc mơ không thể trong một vài câu nói được. Giấc mơ đều mang ý nghĩa riêng, muốn hiểu được nó lại không phải là một điều đơn giản. Từ nghiên cứu thực tế thì các chuyên gia dự đoán kết quả  sẽ giúp bạn tiến lại gần hơn những giấc mơ để hiểu biết về chúng thêm nhé.
Bạn mơ thấy có em bé mới sinh hay là mơ thấy một em bé sơ sinh thì nó chỉ là sự ám chỉ những phẩm chất, tính cách còn non trẻ trong bạn. Bạn là người vui vẻ, ngây thơ. Nếu mơ thấy em bé là tượng trưng cho vui vẻ, sự hạnh phúc sẽ tìm tới với người nằm mơ, nó còn ám chỉ sự khởi đầu mới thuận lợi với bạn. Những người đang đi tìm việc nên cố gắng hơn nữa trong khoảng thời gian này nhé.
Nếu như mơ thấy sinh em bé mà đang trên đường đi tới bệnh viện thì nó phản ánh tính cách phụ thuộc người khác, bạn luôn muốn được người khác giúp đỡ mình. Bạn cố trốn tránh cuộc sống và trách nhiệm của bản thân mình. Đây là một dấu hiệu không tốt cho thấy bạn sẽ gặp thất bại. Nếu bạn đang mang thai mà mơ giấc mơ này thì đây chỉ là sự lo lắng thai nhi sắp tới kỳ sinh nở mà thôi.
Nằm ngủ mơ thấy em bé
Các chuyên gia dự đoán kết quả  thông qua việc giải mã giấc mơ cho biết nếu mơ thấy em bé mới sinh tượng trưng cho kế hoạch, một dự án bạn sắp thực hiện. Nó muốn ám chỉ bạn về khả năng thành công tương đối cao. Bạn nên đẩy mạnh tiến độ làm việc hơn nữa, không phải lúc nào cũng có cơ hội tốt như bây giờ đâu.
Nếu thấy em bé cười thì tức là bạn sắp đón được tin vui lớn. Có thể bạn không chờ nó ở trong hiện tại nhưng vẫn thấy hạnh phúc nếu nó tìm đến bạn. Đây là một điềm báo tốt lành dành cho bạn đấy.
Giấc mơ thấy em bé đang khóc là điềm báo cho biết bệnh tật, sự mất niềm tin trong cuộc sống. Nếu như gặp phải giấc mơ thì bạn cần điều chỉnh cảm xúc của mình, nhớ chăm sóc bản thân tốt hơn nữa, đừng để cho mình rơi vào hoàn cảnh bế tắc như vậy nhé.
Mơ thấy em bé nhưng em bé lại bị bỏ rơi cho biết sự thiếu trách nhiệm của bạn đối với con cái, gia đình của mình. Giấc mơ này còn nói lên nỗi sợ hãi của bạn vì không có đủ sức mạnh bảo vệ gia đình, con cái của họ. Tuy nhiên, bạn cũng đừng nên lo lắng quá nhé, giấc mơ chỉ mang tính chất tham khảo mà thôi.
Nằm mơ thấy em bé bị đói là dấu hiệu cho thấy người mơ gặp phải khó khăn và sự thiếu thốn ở trong cuộc sống làm họ phụ thuộc vào những người khác và vô tình trở thành gánh nặng. Mơ thấy em bé dị tật là điềm báo bạn sẽ gặp phải những chuyện rắc rối.
Nếu thấy nhiều em bé đáng yêu xuất hiện có nghĩa là trong tương lai bạn sẽ được may mắn, tốt đẹp hơn người khác. Mơ thấy mình nô đùa với con ruột thì tức là các dự án công việc, kế hoạch tình cảm của bạn đều thành công thuận lợi.
Còn nếu mơ thấy một em bé kháu khỉnh thì chắc chắn là cuối năm bạn sẽ được được món hầu bao khiến người khác phải ghen tị, tiền thưởng nhận được là vô biên đấy. Do đó bạn hãy cố gắng hơn trong công việc nhé.
Khi trông thấy em bé ngộ nghĩnh và bạn lao đến ôm lấy thì mọi sự ở trong dự định sẽ thành công viên mãn. Các cô gái nếu vừa kết hôn mà gặp giấc mơ sinh con thì là điềm lành hoặc là bạn sắp được tăng lương hoặc là sắp nhận được một khoản tiền lớn từ trên trời rơi xuống mà ai cũng phải thèm thuồng.
Giải mã giấc mơ thấy em bé
Nếu gái còn trinh nhưng mơ mình sinh đôi thì khả năng bạn sẽ lột xác hoàn toàn cả công việc lẫn chuyện tình yêu. Mơ thấy mình đang đi hẹn hò cùng người yêu ở trên phố thì xuất hiện đứa trẻ sơ sinh thì người ấy của bạn đang mong muốn chuyển giai đoạn tình cảm và khao khát được lên chức đấy.
Nếu là em bé này đã biết đi, bi bô học nói thì tức là mối quan hệ hai bạn đang cần xem xét lại, hai bên nên trao đổi, giao tiếp, chia sẻ với nhau hơn nữa.
Nếu mơ thấy con gái ruột xuất hiện nghĩa là những việc đen đủi của bạn sẽ biến mất. Nhưng nếu cô bé cản trở làm ngược lại những gì bạn muốn thì có thể trong thời gian tới bạn sẽ phải tốn sức nhiều hơn nữa đấy.
Mơ thấy người khác có em bé cũng mang điềm báo tương tự chính mình lâm bồn, giấc mơ này muốn phản ánh bạn bất an, hỗn loạn và cần sự thay đổi mạnh mẽ hơn.
Giấc mơ thấy em bé cho những cặp số may mắn là 09, 67. Bạn hãy theo dõi kết quả  để biết mình có gặp nhiều may mắn không nhé.

post edited by HdcWilliam - 2017/07/26 22:09:52
NZAlexS
Junior Burger
  • Total Posts : 13
Re: Easy Red Velvet Cupcakes! 2017/09/13 20:15:42 (permalink)
Am I the only one, who've seen the text in different language?
wanderingjew
Porterhouse
  • Total Posts : 10071
Re: Easy Red Velvet Cupcakes! 2017/09/13 20:23:31 (permalink)
I'm just simply amazed that you dug this obsolete, extraneous thread up.
Wintahaba
Double Cheeseburger
  • Total Posts : 686
Re: Easy Red Velvet Cupcakes! 2017/09/14 12:41:07 (permalink)
I'm thinking our new friend NZAlexS may have a recipe for Spam Red Velvet?
wanderingjew
Porterhouse
Re: Easy Red Velvet Cupcakes! 2017/09/14 13:43:24 (permalink)
Wintahaba
I'm thinking our new friend NZAlexS may have a recipe for Spam Red Velvet?

I knew that from "day 1" but everyone else on the forum happy to have "new blood" that I didn't want to trample on their dreams.

TJ Jackson
Sirloin
  • Total Posts : 5237
Re: Easy Red Velvet Cupcakes! 2017/09/14 13:51:18 (permalink)
No one (as far as I know) is claiming to be happy about it, WJ - spam is instead ignored for the most part, save for the malicious and/or advertising stuff.

That said, gotta cut this short as someone is knocking on my door, and it may finally be the delivery guy with my long-awaited british made cabinets
wanderingjew
Porterhouse
Re: Easy Red Velvet Cupcakes! 2017/09/14 14:05:11 (permalink)
TJ Jackson
No one (as far as I know) is claiming to be happy about it, WJ - spam is instead ignored for the most part, save for the malicious and/or advertising stuff.

That said, gotta cut this short as someone is knocking on my door, and it may finally be the delivery guy with my long-awaited british made cabinets

Oh  I think if you take a look at this you'll find the folks that I depicted in the previous photo...
TJ Jackson
Sirloin
Re: Easy Red Velvet Cupcakes! 2017/09/14 14:16:41 (permalink)
Hmm.  Interesting.  I hadnt read that thread.

That said, in my experience here, most spammers dont try to bring extra attention to themselves in the manner described.  They're just trying to quietly get to the 25 (or is it 50?) post count number so they can post links.  So this is a bit of a departure from the norm you're referring to.

Dont forget that I too, having egregiously failed to purchase a coney for you during your last visit to Cincinnati, am also a figment of your imagination :-)
post edited by TJ Jackson - 2017/09/14 14:46:17
wanderingjew
Porterhouse
Re: Easy Red Velvet Cupcakes! 2017/09/14 14:39:00 (permalink)
TJ Jackson
Hmm.  Interesting.  I hadnt read that thread.

That said, in my experience here, most spammers dont try to bring extra attention to themselves in the manner described.  They're just trying to quietly get to the 25 (or is it 50?) post count number so they can post links.  So this is a bit of a departure from the norm you're referring to.

Dont forget that I too, having egregiously failed to purchase a coney for you during your last visit to Cincinnati, am also a figment of your imagination :-)

That mean's you'd have to be  figment of Buddy's imagination too- and I don't think he's quite off the deep end yet....close...but not quite there....
TJ Jackson
Sirloin
Re: Easy Red Velvet Cupcakes! 2017/09/14 14:48:01 (permalink)
He claims to have seen me over a decade ago, when my girls were 6 and 4, respectively; and he has no footage :-)
BuddyRoadhouse
Sirloin
  • Total Posts : 5712
Re: Easy Red Velvet Cupcakes! 2017/09/14 15:43:06 (permalink) ☄ Helpfulby wanderingjew 2017/09/14 19:19:08
wanderingjew
That mean's you'd have to be  figment of Buddy's imagination too- and I don't think he's quite off the deep end yet....close...but not quite there....

Although the sanity train left the station long ago for me, I still know in my heart of hearts I actually met the elusive TJ Jackson on a lovely spring afternoon in the back aisle of a Cincinnati grocery store where I was doing a Roadhouse Bar-B-Que Sauce demonstration.  He was personable, pleasant, and even made a suggestion for where to eat dinner that night (The Iron Skillet, I believe.  They served up some pretty good Hungarian grub as I recall), although he declined to join me.  That's okay; I ended up hanging out with jjjrfoodie and Tumbleweed 365 that weekend.

TJ Jackson
He claims to have seen me over a decade ago, when my girls were 6 and 4, respectively; and he has no footage :-)

More than ten years ago, eh?  That must mean your daughters have stopped chasing each other around and are now chasing boys.  As a father who has navigated those waters, you have my complete sympathies.

Care to join us at Gene & Georgetti's on the 21st?  You can check out one of the lesser known Chicago specialties, Shrimp de Jonghe.  If that's not your thing, there's a franchise location of Al's Italian Beef right down the street.

Reservation for 12?

Buddy

P.S. Is anybody going to tell me how to make Easy Red Velvet Cupcakes, or is this just a big tease?

B.
post edited by BuddyRoadhouse - 2017/09/14 15:45:27
TJ Jackson
Sirloin
Re: Easy Red Velvet Cupcakes! 2017/09/14 18:01:11 (permalink)
You just need to run the original post in this thread through Google Translate

Apparently, at some point you feed said cupcakes to pictured yawning baby, and then later, others will treat you like a lottery winner because they are so good 
Jump to:
© 2017 APG vNext Commercial Version 5.5